Wednesday, June 20, 2018

Wabunge kupima UKIMWI June 21

Mwenyekiti wa Bunge wa masuala ya Ukimwi, Rwegasira Oscar,  amesema wabunge wanatarajia kupima Ukimwi kwa hiyari Alhamisi Juni 21 shughuli itakayoenda sambamba na mjadala wa wazi juu ya ugonjwa huo.

Akizungumza na waandishi wa habari  jana Juni 19, 2018, jijini Dodoma, Oscar amesema mjadala huo utahudhuriwa na Spika wa Bunge, Job Ndugai, Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa na wabunge.

Oscar ambaye ni Mbunge wa Biharamulo Magharibi (CCM) alisema baada ya majadala huo unaoshirikisha taasisi zisizo za kiserikali na asasi za kiraia, zinazoratibiwa na Baraza la Taifa la Watu Wanaoishi na VVU  (Nacopha) kufanyika  Alhamis Juni 21, 2018, kutafanyika shughuli ya upimaji wa VVU/Ukimwi.

“Zitatolewa huduma za upimaji na matibabu ya VVU kwa waheshimiwa wabunge, ambao   watapima kwa hiyari,” alisema Oscar

Alisema kauli mbiu ya mjadala huo itakuwa ni ‘Ushiriki wa viongozi katika kufikia malengo ya 90 tatu.”
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )