Friday, July 6, 2018

Viwanja Vinauzwa Kwa Bei Nzuri Kabisa

VIWANJA VYENYE USALAMA:  Tunauza sqm 2600 Tsh 35 milioni na sqm 600 Tsh millioni 9 eneo Mingoi mita 300 kutoka Barabara ya lami yani Bagamoyo road pia km 1 kutoka Bunju sokoni 

Hapa umeme na maji vipo na majirani washajenga, vipo very standard .Pia sqm 1400 Tsh million 18, sqm 2400 Tsh million 24 .

Vipo ambayo tunakata vidogo vidogo yani mita 10kwa20 mil 2 pia awamu inaruhusiwa.Karibuni 0677705808

Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )