Sunday, August 19, 2018

Nandy Afunguka Jinsi Familia Yake Itavyokuwa Pindi Akiamua Kuolewa

Msanii wa Bongo Fleva, Faustina Charles ‘Nandy’, amesema anatamani kuja kuwa na familia ya mfano wa kuigwa huku akitaja vigezo vitatu atakavyovizingatia.

Nandy anasema miongoni mwa sifa kubwa anazotamani ndani ya familia yake ni pamoja na ile ya kumcha Mungu, kutafuta pesa pamoja na kuwa na watoto wasiopungua watatu.

“Kila mmoja anatamani familia jinsi alivyojipanga mwenyewe, kwa upande wangu natamani sana familia iliyo bora, yenye hofu ya Mungu na ikipendeza nipate watoto wengi,” anasema Nady

Alisema anaamini wakati wake ukifika naye ataingia kwenye maisha ya ndoa na kutimiza malengo yake.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )