Sunday, August 26, 2018

Ofa Ya Hadithi Tamu Na Za Kusisimu


Je umesha soma hadithi hizi mwanzo wake na ukakosa muendelezo.

SORRY MADAM SEASON TWO, TANGA RAHA SEASON ONE na AIISSII YOU KILL ME SEASON ONE
Sasa ni wakati wa kusoma muendelezo wa hadithi hizo zilizo andaliwa kwa utaalamu wa hali ya juu na muandishi wako Eddazaria G.Msulwa. Sasa una weza kupata muendelezo wa hadithi hizo kwa bei  nafuu kabisa.
 
-SORRY MADAM SEASON THREE(PRESIDENT WIFE) ni sh 8000/= TU
-TANGA RAHA SEASON TWO(RETURN OF OLVIA HITLER) episode moja utaitapa kwa sh 250 UKINUNUA EPISODE 20+20=5000/=
EPISODE 40=40=10000/=
AIISSII YOU KILL ME SEASON TWO(AIISSII YOU KILL ME LEGACY) ni sh 10000/= TU
 
Pia una weza kupata ofa ya hadithi MPYA KABISA MJINI iitwayo SIN. Episode moja ni sh 250 Tu. UKINUNUA
EPISODE 20+20=5000/=
EPISODE 40=40=10000/=
 
HADITHI HIZI ZINA PATIKANA KWA WATUMIAJI WA WHATSAPP NA EMAIL TU. WASILIANA NAMI WHATSAPP KWA NAMBA 0657072588 au 0742334453. 

EMAIL NI eddazariaM@gmail.com
Una weza kunipigia  simu kwa mamba 0657072588 AU 0768516188
 
MALIPO NI KUPITIA
 MPESA 0768516188 JOYCE MBWAMBO
TIGOPESA 0657072588 AZARIA MSULWA
 
NOTE   
UNAPO FANYA MALIPO AU  KABLA YA KUFANYA MALIPO HAKIKISHA UNA WASILIANA NAMI KWENYE NAMBA MOJA WAPO HAPO ILI IWE RAHISI KUKUPATIA HUDUMA KWA UHARAKA SANA. KARIBUBI SANA HADITHI HIZI ZITA KUBURUDISHA NA KUKUPA AFYA NZURI YA UBONGO WAKO.
BY
EDDAZARIA G.MSULWA
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )