Wednesday, August 22, 2018

Shilole Kataja Gharama za Jumba Lake Alilolijenga Dar

Msanii wa muziki na mjasiliamali, Shilole aka Shishi ameweka wazi gharama alizotumia kujenga nyumba yake ambayo aliionyesha mtandaoni.

Akiongea na kituo cha redio cha Clouds FM jana Jumanne, Shishi amedai zaidi ya ths milioni 90 aliyoitumia imetokana na muziki wake na sio biashara zake.

“Sijawahi kukopa, nimejenga kupitia muziki wangu, hadi sasa nimetumia kama mill. 90. Ni nyumba mbili zipo kwenye uwanja mmoja,” alisema Shilole.

Aliongeza, “Mume wangu Uchebe ameikuta hii nyumba yeye alichochangia ni mawazo tu, kuhusu nyumba hii iweje,”

Muimbaji huyo amedai nyumba hiyo ameijenga taratibu taratibu kwa kipindi cha miaka 3.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )