Sunday, August 5, 2018

Timbulo: Siwezi Kuvaa Kikuku, tena sahau kabisa

Msanii wa muziki Bongo, Timbulo amejibu iwapo anaweza kuvaa kikuku. Muimbaji huyo anayetamba na ngoma yake mpya 'Sangoma' amesema hawezi kufanya hivyo kabisa.

"Hapana hiyo, sahau kabisa; siwezi kwa sababu mimi hata hereni tu sijawahi kuvaa," Timbulo ameiambia The Playlist ya Times Fm.

Utakumbuka hivi karibuni msanii Diamond Platnumz aliposti picha katika ukurasa wake wa Instagram ikimuonyesha amevalia kikuku mguuni kitu kilichoibua mjadala mpana katika mitandao.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )