Thursday, October 18, 2018

MAAJABU…. Jogoo aliyenyonyolewa manyoya na kuvishwa 'hirizi' Kanaswa Stendi Ya Mabasi Tabora

Shuhudia jogoo aliyenyonyolewa manyoya yote akiwa hai na kuzua mshangao katika Stendi ya mabasi mkoani Tabora. 

Meneja wa Kituo  hicho kaamua kumchukua na kumgeuza kitoweo bila kuogopa hayo mahirizi yake.  Tazama apo chini
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )