Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, October 14, 2018

Mbunge wa Babati Mjini kwa kupitia Chadema Pauline Gekul, ajiuzulu na Kujiunga CCM

adv1
Mbunge wa Babati Mjini (Chadema), Pauline Gekul ametangaza kujiuzulu wadhifa huo na kujiunga na CCM.

Barua inayosambaa  mitandaoni kuanzia  saa 4.20 usiku wa kuamkia leo ikionyesha kwenda kwa Spika wa Bunge Job Ndugai ikiwa imesainiwa na Gekul anasema amejiuzulu uanachama na ubunge wake.

Miongoni mwa sababu za uamuzi huo ni baadhi ya viongozi wa CHADEMA kuhujumu kwa makusudi jitihada zake za kupelekea wananchi maendeleo.

adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )