Friday, October 26, 2018

Nikki wa Pili Awachana Wasanii wanaotafuta kiki kwa picha za Uchi

Msanii wa muziki wa kizazi kipya kutoka katika kundi la Weusi Nikki wa Pili amefunguka na kuwashambulia wanaotafuta kiki kupitia mambo ya kijinga. 

Msanii huyo ameongea hayo kwa kuyaandika maneno kupitia ukurasa wake wa Instagram kwa kuwachana watu hasa wasanii wanaotafuta kiki kupitia vitu visivyo na maana.

Kauli hiyo ameitoa baada msanii wa Bongo movie na aliyekuwa Miss Tanzania 2006 mwanadada Wema Sepetu  kupost video zisizo na maadili akiliwa denda na mwanaume ambaye hakufahamika jina lake.

==>>Ujumbe wa Nikki wa Pili ni huu hapa:-
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )