Tuesday, October 2, 2018

Tazama Hapa Binti Emiliana Alivyojishindia 500,000 Kirahisi Kabisa Siku yake ya Kuzaliwa

Baada ya kupata zawadi ya uhai kwenye siku yake ya kuzaliwa, Emiliana Sospeter Kongola amezadiwa zawadi nyingine na siku yake hiyo maalum kwa kushinda Laki Tano kutoka MojaSpesho.

Emiliana (21), mkazi wa Vingunguti, Dar es Salaam alianza kucheza MojaSpesho wiki nne zilizopita na juzi alifanikwa kutoboa ushindi baada ya kucheza namba 3 za bahati ambazo alizitengeneza kutoka katika siku yake ya kuzaliwa.

“Nilivyopigiwa simu sikuamini, nilijua ni matapeli wa mjini. Lakini wakanielezea vizuri na kunambia namna ya kupata pesa yangu niliyoshinda. Na sasa nimeupata ndo nimeamini.” ameeleza Emiliana.

Nawe pia unaweza kuwa mshindi kila siku na jackpot ya kila wiki. Jinsi ya kucheza Mojaspesho ni rahisi
1. Nenda kwenye menu yako ya #Mpesa, #TigoPesa, #AirtelMoney au #Halopesa;
2. Chagua lipia bili
3. Ingiza kampuni namba 123255
4. Ingiza kumbukumbu namba zako 3 za bahati zikifuatiwa na neno SEE mf. 123SEE
5. Weka kiasi kuanzia sh 1000 na utakua umecheza #Mojaspesho.
Advertisement
tang
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
==

....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )