Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, January 11, 2019

Kilichoendelea Mahakamani Asubuhi ya Leo Katika Kesi ya Kupinga Marekebisho ya Sheria ya Vyama vya Siasa

adv1
Shauri la kupinga muswada wa Sheria ya Marekebisho ya Sheria ya Vyama vya Siasa ambalo lilipangwa kusikilizwa na jopo la majaji watatu wa Mahakama Kuu leo Ijumaa saa tatu, limehamishiwa kwa Jaji mmoja.

Shauri hili lilipangwa kusikilizwa na jopo linaloundwa na Jaji Barke Sehel (kiongozi wa jopo), Benhajo Masoud na Salma Maghimbi, lakini usikilizwaji huo umekwama baada ya wajibu maombi (Serikali) kuwasilisha pingamizi la awali wakiitaka Mahakama hiyo ilitupilie mbali.

Kutokana na pingamizi hilo, Mahakama ilisitisha usikilizwaji wa shauri la msingi na badala yake ikaamua kuanza kusikiliza pingamizi na ikapanga pingamizi hilo lisikilizwe na jaji Masoud katika chemba kuanzia saa 4:00 asubuhi

ad
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )