Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Tuesday, January 8, 2019

Zitto Kabwe kwenda Mahakamani sakata la CAG na Spika Ndugai

Kiongozi wa Chama cha ACT-Wazalendo na Mbunge wa Kigoma Mjini, Zitto Kabwe ameeleza kuwa wamepanga kwenda mahakamani kuhusu sakata la Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Prof.  Prof. Mussa Assad.

"Baada ya kushauriana na Wanasheria na Wabunge tumeona ni muhimu sana kwa maslahi mapana ya nchi yetu kulinda Katiba yetu. Baadhi ya Wabunge kutoka vyama vyote tumeamua kwenda mahakamani kuomba tafsiri ya KINGA ya CAG kwa mujibu wa Katiba na mamlaka ya Spika kutoa Wito kwa CAG,"ameandsika Zitto Kabwe kupitia ukurasa wake wa Twitter.
Utakumbuka hapo jana Spika Ndugai alimtaka CAG, Prof. Mussa Assad  kufika mbele ya Kamati ya Bunge ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge Januari 21 mwaka huu kujieleza kufuatia kauli za kudhalilisha Bunge
Advertisement
==


Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Loading...
==

taboola apo chini
....

===
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )