Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, June 13, 2019

Zitto Kabwe Aiandikia Barua TAKUKURU Akitaka Arudishiwe Simu yake na Aombwe Radhi

Kiongozi wa ACT Wazalendo Zitto Kabwe amemwandikia barua Mkurugenzi Mkuu TAKUKURU akimtaka kumuondolea zuio katika mifumo ya uhamiaji

Zitto amesema kama anaonekana ana kosa basi apelekwe Mahakamani, pia ameomba kurejeshewa Laptop na simu yake na kuombwa radhi.
Add caption
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )