Pakua App Yetu Playstore
<< BOFYA HAPA>> Kui Install

Thursday, September 19, 2019

Jamii Yatakiwa Kuwaripoti Wahamiaji haramu Katika Kuelekea Uchaguzi Wa Serikali Za Mitaa Mkoani Kagera.

Na Avitus Bebedicto Kyaruzi, Kagera.
Jamii Mkoani Kagera imetakiwa kutoa ushiriakiano katika idara ya uhamiaji ili kuweza kuwabaini wananchi wanaoingia nchini pasipo kufuata taratibu na sheria zinazoitajika.
 
Hayo yamesemwa na Afsa uhamiaji mkoa wa Kagera Bwana Christopher Pendo wakati akizungumza na mpekuzi blog ofisini kwake katika kuelekea kwenye ushaguzi wa serikali za mitaa unaotarajia kufanyika Novemba 24 mwaka huu.
 
Bwana Christopher ameongeza kuwa idara ya uhamiaji mkoa imejipanga vyema kuhakikisha wananchi watakaochiriki katika uchaguzi wa serikali za mitaa ni raia wa Tanzania na kuwataka wananchi kuwaripoti mara moja katika idara ya uhamiaji wale wote watakao washuku kuhusu uraia wao.
 
Ameongeza kuwa kwa sasa wanaendelea na utaratibu wa kuwabaini walowezi wanaoishi katika mkoa huo ili kubaini idadi yao na badae utaratibu utafanyika ili kuwapa kibari cha kuishi kama raia wa Tanzania.
 
Bwana Christopher amewakumbusha wananchi kutokubari kutoa wala kupokea rushwa kwani ni kosa la jinai na mtu yoyote atakaye bainika sheria itachukua mkondo wake.
tangazo
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )