Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, November 22, 2019

Mahakama Yaamuru Tundu Lissu Afike Mahakamani Disemba 19

Hakimu Mkazi Mkuu wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Thomas Simba ameagiza aliyekuwa Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu, afike Mahakamani kesi yake itakapotajwa tena mnamo Disemba 19 Mwaka huu baada ya
Mdhamini wake kutoa uthibitisho wa Maendeleo ya Lissu Mahakamani


Alipokuwa akitoa uthibitisho huo Mdhamini wa Lissu, Ibrahim Mohamed aliieleza Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kuwa Lissu  amepona lakini amesema hawezi kurudi Nchini kwa sababu ya kuhofia usalama wake.
 

Hakimu Simba alimkatisha na kumueleza kuwa; "Sisi hatutaki siasa hapa, namtaka Mshtakiwa, naahirisha kesi hadi December 19,mwaka huu siku hiyo nataka Lissu awepo."

Mbali na Lissu washtakiwa wengine ni, wahariri Simon Mkina, Jabir Idrisa na mchapishaji wa Kampuni ya Jamana, Ismail Mehbooh.

Kwa pamoja washtakiwa hao, wanakabiliwa na mashtaka matano ikiwamo kuandika habari za uchochezi kinyume na Sheria ya Magazeti ya mwaka 2002.

Ilidaiwa kuwa kati ya Januari 12 hadi 14, 2016 jijini Dar es Salaam, washtakiwa Jabir, Mkina na Lissu, waliandika na kuchapisha taarifa za uchochezi zenye kichwa cha habari kisemacho, 'Machafuko yaja Zanzibar.'
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )