Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, December 22, 2019

Wizara Ya Fedha Na Mipango Yaahidi Kufanyia Kazi Mapendekezo Ya Wanamipango

adv1
Na Farida Ramadhani na Saidina Msangi WFM, Dodoma
Wizara ya Fedha na Mipango imeahidi kufanyia kazi mapendekezo yaliyotolewa na wataalamu wa mipango ili kuboresha usimamizi wa sera na mipango ya maendeleo ya nchi.

Hayo yameelezwa na Kamshina wa Sera wa Wizara ya Fedha na Mipango, Bw. William Mhoja wakati wa kuhitimisha kongamano la Wanamipango kwa mwaka 2019 lililofanyika Jijini Dodoma.

Bw. Mhoja alisema kuwa kongamano hilo limetoa mapendekezo muhimu ambayo yatasaidia kuboresha upangaji na utekelezaji wa sera na mipango mbalimbali ya maendeleo nchini.

Aliwashukuru washiriki wote kwa michango, mawazo na fikra pevu wakati wa kongamano ambayo itasaidia katika kutatua changamoto mbalimbali zinazohusu taaluma ya mipango.

Naye Mchumi Mkuu Wizara ya Kilimo Bw.Adam Msumule ,ambaye ni miongoni mwa washiriki wa kongamano hilo amepongeza waandaaji wa kongamano hilo muhimu kwa ajili ya kubadilishana uzoefu na kuboresha mipango ya nchi.

Bw. Msumule alishauri kongamano hilo kufanyika kila mwaka ili kutoa fursa kwa wataalamu kufanya tathmnini ya mipango iliyopo, iliyotekelezwa na kuona namna ya kuiboresha.

Kongamano hilo lililokuwa na kauli mbiu ugharamiaji wa maendeleo, lilitoa fursa kwa washiriki kujadili mawasilisho mbalimbali ikiwemo vyanzo bunifu vya ugharamiaji mipango ya maendeleo ya Taifa, Sera, Sheria na mfumo wa kitaasisi unaosimamia ugharamiaji wa maendeleo nchini.

Mwisho
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )