Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, March 2, 2020

Godbless Lema Adai Kuitwa Polisi Arusha

adv1
Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema amesema amepata taarifa za kutakiwa kuripoti kituo kikuu cha polisi Arusha. 

Kupitia ukurasa wake wa Twitter, Lema amesema kuwa kwa nyakati tofauti polisi wamefika nyumbani kwake kumtafuta.

"Nimepata taarifa kuwa gari mbili za Polisi zikiwa na askari kanzu zimekwenda kunitafuta nyumbani kwangu bila taarifa,wamenikuta nimeondoka,hivyo nimepigiwa simu na kutakiwa ofisi ya RCO Arusha.Hawajataka kusema wana nitafutia nini?nina wasiliana na Wakili wangu kuelekea."-Ameandika Lema.

Tunaendelea kufuatilia kwa kina

adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )