Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, April 16, 2020

Serikali Kuajiri Watumishi Wapya Zaidi ya 44,000

adv1
Serikali  inatarajia kuajiri watumishi wapya 44,811 katika mwaka wa fedha 2020/2021.

Waziri wa Nchi katika Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, George Mkuchika ameyasema hayo jana  Jumatano Aprili 15, 2020 wakati akiwasilisha bajeti yake kwa mwaka huo wa fedha.

Ametaja ajira hizo mpya kuwa ni kada ya elimu (13,529), afya (10,467), kilimo, mifugo na uvuvi (2,145) Jeshi la Polisi (2,725), magereza (685), Jeshi la zimamoto (501), uhamiaji (495) na hospitali za mashirika ya kidini na hiyari (1,262).

Aidha, amesema Serikali inatarajia kuajiri watumishi 13,002 wa kada nyingine zikiwamo za wahadhiri wa vyuo vikuu vya umma nchini.

Mkuchika amesema pia Serikali itawapandisha vyeo watumishi 222,290 wa kada mbalimbali kulingana na maelekezo yatakayotolewa.
adv
Loading...

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )