Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, February 10, 2020

BREAKING: Sumaye Arejea CCM....Katibu Mkuu Dr Bashiru Ampokea

juu
Waziri Mkuu wa zamani, Frederick Sumaye leo  ametangaza kurudi tena Chama cha Mapinduzi (CCM)

Ametangaza uamuzi huo mchana wa leo tarehe 10/2/2020 katika kikao cha Baraza la Wadhamini, Ofisi ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Lumumba - Dar es salaam.

Sumaye aliwahi kuhudumu kama Waziri Mkuu wa Tanzania kwa kipindi cha miaka 10 mfululizo katika serikali ya awamu ya tatu na baadaye alihamia Chadema mwaka 2015.
 

Jumatano Desemba 4, 2019 alitangaza kujiondoa CHADEMA na kusema atakuwa mshauri huru wa masuala ya kisiasa.
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )