Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Sunday, June 14, 2020

Serikali yatishia kukifuta chama cha wafugaji nchini

juu
Serikali imetishia kukifuta chama cha wafugaji nchini kutokana na kukaidi maelekezo yaliyotolewa na wizara ya mambo ya ndani kuhusu maandalizi ya kuelekea uchaguzi wa viongozi wa chama hicho unaotaraji kufanyika Julai mwaka huu ambapo baadhi ya viongozi wa chama hicho wanadaiwa kuhusishwa na njama za kukwamisha uchaguzi huo.

Tamko la serikali limetolewa na naibu katibu mkuu wizara ya mambo ya ndani Bw. Ramadhan Kailima alipofanya ziara ya kushtukiza katika ofsi ya chama hicho iliyopo jijini Dodoma na kukuta ikiwa imefungwa hali inayokwamisha maandalizi ya uchaguzi huo ambapo wanachama wanapaswa kufika katika ofisi hizo kwa ajili ya mchakato wa uchaguzi.

Awali uchaguzi huu ulipangwa kufanyika tangu mwishoni mwa mwaka 2018 lakini ulikwama kutokana na kutokuwepo na maelewano baina ya wanachama.

Kwa upande wake afisa sheria ofisi ya msajili wa jumuiya kutoka wizara ya mambo ya ndani Bw. Eliud Mwailafu amesema mpaka sasa hakuna maandalizi yoyote yaliyofanywa ya kuelekea uchaguzi wa viongozi wa chama licha ya waliokuwepo kumaliza muda wao tangu mwaka 2018.

Tayari wizara ya mambo ya ndani ya nchi ilikwisha toa maelekezo kwa viongozi waliopo katika chama hicho kuwa uchaguzi ufanyike Julai 16 mwaka huu 2020.
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )