Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, June 17, 2020

Tangazo: Uongozi wa shule za lake tanganyika secondary na English medium Unapenda kuwatangazia nafasi za masomo kama ifuatavyo,

juu
TANGAZO! TANGAZO!TANGAZO
Uongozi wa shule za lake tanganyika secondary na English medium inapenda kuwatangazia nafasi za masomo kama ifuatavyo,

==>>Nafasi za kuhamia kwa kidato cha kwanza na tatu,

==>>Nafasi za kujiunga na kidato cha tano kwa mwaka wa masomo 2020/2021

Shule ina mazingira mazuri sana ya kumwezesha mtoto kujifunza,pia kuna walimu wa kutosha

Karo zetu ni nafuu sana na zinalipwa kwa awamu nne kwa mwaka

Kidato cha kwanza hadi cha nne karo ni 700000/= kwa mwaka na inalipwa 175000 kwa kila robo muhula na kwa kidato cha tano na sita 750000/= inalipwa 187500 kwa kila robo muhula kwa mwaka

Tahasusi zinazotolewa shuleni ni HKL,HGK na HGL kwa sifa zifuatazo awe na credit tatu za masomo yoyote yale ,asiwe na F kwenye tahasusi anayosoma

Shule inafanya  vizuri sana kwenye mitihani ya kitaifa na kushika nafasi za juu kumkosa

Shule inafunguliwa 18/7/2020 kwa wanafunzi wa kidato cha tano

Kwa mawasiliano zaidi fika shuleni au piga simu no

0769697667,0627557839,0763091810,0713221620






chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )