Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Thursday, August 20, 2020

Alichokisema Makonda baada ya kukosa nafasi ya Ubunge Kigamboni

juu
Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi imetangaza wateule wa nafasi za Ubunge kwenye Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 28 huku jina la Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda likikatwa.


Muda mchache baada ya zoezi hilo kumalizika  Makonda  ameandika kupitia ukurasa wake wa Instagram kuwa hata kama maombi yake hayajajibiwa, atabaki kumwamini Mungu wake

“Nina mwabudu Mungu aliye hai. Hata asipo jibu sawa na maombi yangu, bado atabaki kuwa Mungu wangu”- Paul Makonda
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )