Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, August 21, 2020

Tangazo La Nafasi Za Masomo Chuo Kikuu Kishiriki Cha Kumbukumbu Ya Stefano Moshi (SMMUCo)

juu
TANGAZO LA NAFASI ZA MASOMO
Chuo Kikuu Kishiriki cha Kumbukumbu ya Stefano Moshi (SMMUCo) kilichopo Moshi pamoja na Taasisi yake tanzu ya Masoka Professionals Training Institute (MPTI) kinatangaza nafasi za masomo kwa mwaka 2020/2021 katika ngazi ya:-

SHAHADA
1. Bachelor of Arts in Community Development
2. Bachelor of Accounting and Finance
3. Bachelor of Arts with Education
 
ASTASHAHADA (CHETI) NA STASHAHADA (DIPLOMA)
1. Law
2. Journalism
3. Accountancy
4. Information Technology
5. Business Administration
6. Procurement and Supply
7. Community Development
8. Human Resource Management
9. Records and Archives Management
 
SIFA ZA MWOMBAJI
Kozi za Cheti: Mwombaji awe amehitimu kidato cha nne ufaulu wa alama D nne na kuendelea isipokuwa somo la Dini.
 
Stashahada (Diploma): Mwombaji awe amemaliza kidato cha sita na awe na Principal Pass moja na subsidiary moja isipokuwa somo la dini AU awe amehitimu Astashahada kutoka chuo kinachotambulika na Serikali.
 
Shahada: Mwombaji awe amehitimu kidato cha sita na ufaulu wa alama nne na kuendelea katika masomo mawili isipokua masomo ya dini AU Awe amehitimu Stashahada kwa ufaulu wa G.P.A ya 3.0 na kuendelea kutoka chuo kilichosajiliwa na serikali na atume maombi yake kupitia mtandao wa chuo www.smmuco.ac.tz Bofya neno ONLINE APPLICATION, KWA MSAADA 0756 512 757, 0755 807199
 
FOMU ZA MAOMBI: Zinapatikana kwenye website ya Chuo www.smmuco.ac.tz
 
Kwa maelezo zaidi fika ofisi za udahili zilizopo Moshi Mjini au wasiliana nasi kwa namba; 0653-422 928, 0756-029 652, 0786 862 089
 
MAOMBI YOTE YA KUJIUNGA NA CHUO NI BURE
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )