Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, March 19, 2021

Rais Samia: Kiapo changu ni cha majonzi

juu


Rais mpya wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amesema kiapo alichokula hii leo ni tofauti na viapo vingine alivyowahi kuvifanya katika maisha yake.

Akizungumza Ikulu mkoani Dar es salaam mara baada ya kuapishwa kuwa Rais wa sita wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amesema kuwa amekula kiapo akiwa na kidonda kikubwa moyoni mwake.

Amesema kuwa viapo vyote alivyokula vilikuwa vya faraja, nderemo, vifijo na bashasha, lakini kiapo alichokula leo ni cha juu zaidi na amekula akiwa na majonzi.

Amesema kiapo chake kimekuwa ni cha uchungu kwa kuwa kipindi hiki nchi imetandwa wingi jeusi na simanzi kubwa.

Samia Suluhu Hassan ameapishwa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muumgano wa Tanzania baada ya kifo cha Dkt. John Magufuli.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )