Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, March 15, 2021

Watanzania wasisitizwa kuendelea kuwa wamoja, Wapuuze Uzushi wa Mitandaoni

juu

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan amewataka Watanzania kushikamana na kuungana, wakati huu ambapo Taifa linapambana na magonjwa mbalimbali na kuacha kusikiliza taarifa za uzushi zinazotolewa na baadhi ya watu.

Makamu wa Rais ametoa rai hiyo wakati akizungumza na Wanachi waliojitokeza kumpokea kwenye mji mdogo wa Makata wilayani Handeni, akiwa katika siku ya kwanza ya ziara yake ya siku sita mkoani Tanga.

Amewataka Watanzania kushikamana na kuachana na taarifa za uzushi zinayotolewa na baadhi ya watu wasiolitakia mema Taifa, na badala yake waendelee kujenga umoja wa Kitaifa.

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan pia amewataka Watanzania kuendelea kuchapa kazi na kuwahakikishia kuwa Taifa liko imara na salama.

Makamu wa Rais ameanza ziara ya siku sita mkoani Tanga, ambapo tayari amezindua jengo la ofisi za halmashauri ya wilaya ya Handeni katika eneo la Makata.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )