Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Saturday, May 1, 2021

Rais Wa Zanzibar Dk Hussein Mwinyi ataja sababu mishahara kutopanda


Rais wa Zanzibar, Dk Hussein Mwinyi amesema Serikali itapandisha mishahara kwa watumishi wa kada ya kati kadri uchumi utakapozidi kuimarika.

Ametoa kauli hiyo leo Jumamosi Meimosi, 2021 katika maadhimisho ya sikukuu ya wafanyakazi duniani iliyofanyika katika ukumbi wa Sheikh Idrisa Abdul-Wakil Kikwajuni, Zanzibar.

Amebainisha kuwa wafanyakazi hao ni muhimu katika maendeleo na ndio kada yenye wataalamu wakiwemo walimu na watumishi wa sekta ya afya.

Amesema Serikali ilikuwa na nia njema ya kuimarisha mishahara kwa wafanyakazi wa ngazi zote kwa awamu tatu, hata hivyo hatua hiyo ilishindwa kutokana na kuibuka kwa ugonjwa wa Covid-19 unaosababishwa na virusi vya corona.

Amesema ugonjwa huo uliathiri ukusanyaji wa mapato hivyo utaratibu huo kuishia katika kuimarisha viwango vya mishahara ya kima cha chini hadi kufikia Sh300,000.

chn
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )