Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Wednesday, June 2, 2021

Tangazo La Nafasi Za Masomo shule ya Lake Tanganyika

juu


Uongozi wa shule ya Lake Tanganyika iliyopo Kigoma katika kijiji cha Mkigo inapenda kuwatangazia nafasi za masomo kwa kidato cha tano kwa tahasusi za HGK,HKLna HGK


Pia shule inawatangazia nafasi za kuhamia kidato cha sita kwa tahasusi tajwa hapo juu,kidato cha tatu na kwanza 


Shule inafanya vizuri sana katika mitihani ya kitaifa.Shule ni ya bweni tu na ni mchanganyiko wavulana na wasichana .Shule ina mazingira mazuri na walimu wa kutosha


Ada zetu ni nafuu sana na zinalipwa kwa awamu nne kwa mwaka na ni kama ifuatavyo;
Kidato cha kwanza hadi nne karo ni laki saba na elfu hamsini tu mwaka,na kidato tano na sita karo ni laki nane tu mwaka na na kwa wanafunzi wote wana michango ya shiling laki na hamsini kwa mwaka


Shule inapatikana 40km kutoka kigoma mjini na 50km kutokea kasulu kuelekea manyovu


Kwa mawasiliano zaidi fika shuleni au piga namba zifuatazo
0769697667,0763091810,0745907094,0713221620,

0627557839

chn
ap
Loading...
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )