Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Monday, July 5, 2021

Serikali Yawataka Wananchi Kutembea Vivutio Vya Utalii Nchini

juu


Waziri wa Maliasili na Utalii, Dkt. Damas Ndumbaro amewataka Wananchi kutembelea vivutio vya utalii vilivyopo nchini baadala ya kuona vivutio hivyo vipo kwa ajili ya wageni pekee

Ameyasema hayo  wakati alipokuwa akizungumza na Washiriki wa mashindano ya mbio za Utalii Marathon Arusha yaliyofanyika jana Jijini Arusha  yaliyolenga kuhamasisha Utalii wa ndani has katika kipindi cha ugonjwa wa UVIKO 19 uliotiokisa sekta ya utalii ulimwenguni

Amesema Serikali imejipanga kuhakikisha inahamasisha utalii wa ndani kupitia michezo mbalimbali ili wananchi waanze utamaduni wa kutembelea vivutio vya utalii tulivyojaliwa nao.

''Vivutio vya Utalii tulivyonanvyo ni vyetu sote tembeleeni muone uzuri na upekee wa vivutio vilivyopo nchini.

Katika hatu nyingine, Waziri Dkt. Ndumbaro ametoa wito kwa wadau wengine wa Utalii kuanzisha matukio MENGINE y a michezo itakayohamasisha watalii kutembelea vivutio vya utalii vilivyopo nchini.


Amesema michezo imkuwa ikipendwa na watu mbalimbali ndani na nje ya nchi hali itakayosaidia kuchochea utamaduni wa watu mbalimbali kutembelea viv ui hivyo

Akizungumza wakati hafla hiyo ya utoaji wa zawadi kwa washindi Mbio za Mashindano, amesema ya utalii inataka kubadilsha  mtazamo ili watu wengi waweze kujifunza zaidi Dkt. Ndumbaro

 Dt, Ndumbaro aemezitaka sekta binafsi kuhakikisha zinawekeza hasa katika   kipindi hikiambachp sekta ya utalii nchii imetikiswa kwa kiasi kikubwa

Dkt, Ndumbaro  amesema watalii wa ndani  hususani sekta ya utalii ni watu muhimu sana kwa vile kazia binafsi ni kuchakata hoja na kutoa maoni



ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )