Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Tuesday, January 4, 2022

Polisi Manyara wanamshikilia Mwanamke mmoja kwa tuhuma za kumchoma Kisu Mumewe.


Na John Walter-Manyara
Jeshi la Polisi mkoani Manyara linamshikilia Mwanaisha Selemani (26) mkazi wa Kitongoji cha Ngage Jangwani wilayani Simanjiro kwa tuhuma za kumchoma kisu kifuani mume wake Riziki Enock (34).

Kamanda wa polisi mkoa wa Manyara Benjamin Kuzaga amesema tukio hilo limetokea Januari 1,2022 katika kitongoji cha Ngage Jangwani wilayani Simanjiro majira ya saa 14:00 mchana.

Kamanda Kuzaga amesema majeruhi hali yake ni mbaya na amelazwa katika hospitali  ya rufaa ya kanda ya kaskazini (KCMC) Moshi kwa matibabu zaidi na  mtuhumiwa wanamshikilia kwa mahojiano.

Tangazo
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: