Je, Unatafuta Kazi au Ajira?
<< BOFYA HAPA>> Kupata Ajira Yako Leo

Friday, March 11, 2022

Washtakiwa kesi ya mauaji Mtwara wamkana wakili


Washtakiwa saba wa kesi ya mauaji ya mfanyabiashara wa madini ambao ni maofisa wa polisi mkoani hapa, wamesema hawakuwahi kuingia mkataba na wakili yeyote wa utetezi, ila muda mwafaka ukifika watafanya hivyo.

Washtakiwa hao walieleza hayo katika Mahakama ya Hakimu mkazi Mtwara juzi ambapo kesi hiyo ilifika kwa ajili ya kutajwa, mbele ya Hakimu Mkazi Mfawidhi wa Makahama hiyo, Lugano Kasebele.

Mshtakiwa wa kwanza katika kesi hiyo, aliyekuwa Mkuu wa upelelezi Wilaya ya Mtwara, Gilbert Kalanje aliieleza Mahakama hiyo kuwa yeye binafsi hajawahi kuingia mkataba na wakili yeyote.

“Mheshimiwa hakimu katika kumbukumbu zako naomba ieleweke kwamba mimi kama mshtakiwa namba moja, sijawahi kuingia mkataba wala kuongea na wakili yeyote, ikifika muda mwafaka nitafanya hivyo, vilevile tunaomba tupatiwe hati ya mashtaka,” alisema Kalanje.

Mara baada ya kusema hivyo, washtakiwa wengine wote nao waliieleza Mahakama hiyo kuwa hawajawahi kuingia mkataba na wakili yeyote.

Kalanje alitoa ufafanuzi huo mara baada ya hakimu Kasebele kuaihirisha kesi hiyo hadi Machi 22, 2022 itakapotajwa tena.

Akizungumza na waandishi wa habari baada ya kuahirisha kesi hiyo, Hakimu Kasebele alisema kauli ya washtakiwa hao imeisaidia Mahakama kujua kuwa hawakuwahi kuwa na wakili yeyote.

Tangazo
ap
Loading...
taboola dsk
ad

Advertisement
Usipitwe na Habari Yoyote. Install Mpekuzi App kwenye Simu Yako Upate Habari Zetu kwa Wepesi Zaidi

==>>... << BOFYA HAPA  Kui Install>>
Mgid
taboola apo chini
hapa
Tupe Maoni Yako( Matusi Hapana )

End: